Author: 6***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: It’s really nice,I love it soo much,,,I like to shop at shine
Màu sắc: Màu be
Price: 37.200₫
Original Price: 48.000₫
| Material | Magnet |
| Color | Apricot |
| Type | Nail Art Magnet |
| Power Supply | None |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chiều dài | 7.5 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| SKU | sb260329160361164242089 |
Brand Name: MIANEL GEL
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MIANEL-GEL-sc-0146037743.html
Quality: 8320322 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 6***3
Date:
Review: It’s really nice,I love it soo much,,,I like to shop at shine
Màu sắc: Màu be
Author: k***n
Date:
Review: こーゆーの果てしなく出てくるけど買っちゃうよねえ
Màu sắc: Màu be
Author: k***m
Date:
Review: 很好用的商品 磁鐵吸力很強 推銷!
Màu sắc: Màu be
Author: m***i
Date:
Review: 安くGETできてよかったです
Màu sắc: Màu be
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm